Fyrirtæki Afsláttur Vefsíða
Hvalir Íslands 2 fyrir 1 whalesoficeland.is/is/forsida
Hreyfing 1 mán frír hreyfing.is/
Lín Design 15% lindesign.is/
Kitchen-Eldhús Nepalskur Veitingastaður 25% nepalesekitchen.is/
Aðalskoðun 10% adalskodun.is/
Barðinn 12% bardinn.is/
Hár- og snyrtistofan Salon Ritz 15% salonritz.is/
Örninn Reiðhjólaverslun 5-7% orninn.is/
Bónstöðin hjá Jobba 10% hjajobba.is/
Borð fyrir tvo 10% bordfyrirtvo.net
Ég C gleraugnaverslun 12% facebook.com/%C3%89g-C-Gleraug...
Dekkjahöllin 10-15% dekkjahollin.is
Gilbert Úrsmiður 5-12% gilbert.is
Rakarastofan Effect 10%
Vogue fyrir heimilið 5-10% vogue.is/
Ólavía og Oliver 10% oo.is
Dansskóli Jóns Péturs og Köru 5% dansskoli.is/
Karlmenn 10%
Fjallakofinn 10% fjallakofinn.is/
Rauða húsið 10% raudahusid.is
Íslenski barinn 15% / Tilboð islenskibarinn.is/
Glóey 10% gloey.is
Bílvogur 10% bilvogur.is
Tékkland 15% tekkland.is
Blómabúðin Dalía 10%
Elding 15% elding.is/
Íshestar 15% ishestar.is
Fjórhjólaævintýri ehf 20% atv4x4.is
Laugarvatn Fontana 2 fyrir 1 fontana.is/is
Aðalsendibílar 15% adalflutningar.is/
Bónstöðin Borgartúni 10% bonborgartun.is/
Hress Tilboð hress.is
Veggsport 10-20% veggsport.is/
Olís og ÓB - 7 kr olis.is
Bílaleiga Akureyrar - Höldur ehf. 10% holdur.is
Bónstöð Hafnarfjarðar 10%
Snóker- og Poolstofan Klúbbafsláttur pool.is
Arctic Rafting 20% arcticrafting.com/
Úr & Gull 10% facebook.com/uroggull
G.Á.P 10% gap.is
Keilan Akureyri 20% keilan.is
Skemmtigarðurinn 2 fyrir 1 skemmtigardur.is/grafarvogur/
Frumherji 15% frumherji.is
Curvy.is 5% curvy.is
Red chili 10% redchili.is
South Central gisting 10% southcentral.is
Útilífsmiðstöð Skáta Úlfljótsvatni Tilboð ulfljotsvatn.is
Reykjavik Foto 5-10% reykjavikfoto.is
Afreksvörur 15% afrek.is
Eins og fætur toga 20-30% gongugreining.is
Shape 10% shape.is
Grillbúðin 5% grillbudin.is
iStore 8-10% istore.is
Slökkvitækjaþjónustan 10% kolsyra.is
Tengi 7% tengi.is
Verkfærasalan 10-20% vfs.is
Örninn Golfverslun 5-7% orninngolf.is
B.Jensen ehf - Verslun 10% facebook.com/bjensenehf
X-prent 20-30% xprent.is/
Stóra-Ásgeirsá, Húsdýragarður og hestaleiga 10-20% facebook.com/StoraAsgeirsaAnim...
Við Pollinn 10% isafjordurhotels.is/vid_pollin...
Norðurárdalur pasta 15% wildwesticeland.com/
Nordic Guest House 10% nordicguesthouse.is/
Grábrók Hreðavatnsskáli 10% grabrok.is/
Dronefly 5% dronefly.is/
Herra Snjall 15% herrasnjall.is/
Fitness Sport 15% fitnesssport.is/
Hús handanna 10% facebook.com/hushandanna/
Sea Trips Reykjavík 20% seatrips.is